Asirin jituwa mai haushi shui gidaje don rayuwa mai farin ciki

Anonim

Idan kayi mafarki cewa mazauninka yana sa su kai tsaye don cimma burin su da samun nasarar gano abubuwa daban-daban na rayuwarku, ya cancanci sauraron zane a Feng Shui. Masana na wannan tsohuwar koyarwar da aka tattara da kuma tsara ilimi game da dangantakar abubuwa a cikin gida da nasara a rayuwa domin mutum ya sauƙaƙa samun farin ciki da sa'a a rayuwa. A cikin wannan kayan za mu bayyana yadda 'yancin Feng Shui ya kamata a gida.

Dama Feng Shui Gidan House

Abin da ya kamata ya zama ra'ayin titi

Ya kamata a lura cewa kawai mazaunin za a iya ɗauka ne kawai ana iya ɗaukar su ne, wanda aka shirya kuma an gina su a ƙarƙashin jagorancin kai tsaye. Bayan duk, idan kuna zaune a cikin gida ko sayan gida mai shirya, tabbas zai zama abubuwan da ba su da kyau da ke haifar da agogon ƙarfin Qi ko kuma toshe shi kwata-kwata. Amma wannan matsalar tana da maganinta.

Gano abin da ke jiran ku a yau - ƙorar na yau da kullun ga duk alamun zodiac

Ta hanyar buƙatun masu biyan kuɗi, mun shirya aikace-aikacen Horoscope na wayar hannu don wayar hannu. Hasashen da aka hasashen Zodiac a kowace safiya - ba shi yiwuwa a rasa!

Zazzage kyauta: Horoscope na kowace rana 2020 (akwai akan Android)

Babban batun da ke buƙatar kulawa shine ra'ayin titi. Musamman marasa kyau akan yanayin makamashi na gidanka zai shafi wasu a gida, shafukan masu ginin kusa da gidanka, da kuma wucewa wutar lantarki da sauran tsirrai.

Don hana makamashi mara kyau (da ake kira Sha), yakamata a saka shi a kan tsire-tsire windowsills wanda zai sha duka korau. Geranium, Basil da Cacti ana yin su kamar irin warkar launuka (mafi muni kuna da taga a bayan furofesoshin suna buƙatar zaɓaɓɓu.

Bugu da ƙari, a kowane taga, an bada shawara a sanya madubi na alloli saboda ma'anar gefen an jagorance shi a waje. Waɗannan abubuwan ba za su ba da izinin ƙarfin da ba shi da kyau a cikin gidanka, sabili da haka inganta yanayin gaba ɗaya na ɗakin.

Kyakkyawan kayan kariya suna da kiɗan iska. An ba da shawarar don windows na Parda na Sinawa, wanda aka wakilta a cikin nau'in shambura biyar ko bakwai, har da kararrawa, gashin fuka-fukan gashinsa. A lokaci guda, ba shi da muhimmanci sosai daga abin da aka sanya waɗannan abubuwa sihiri shi ne mafi muhimmanci sosai har suka sa motsin zuciyar da suka buga da su haifar da motsin rai.

Takaddun sasanninta, madubai da launuka bango

Sharmafa masu kaifi talauci suna shafar yanayin makamashi gaba ɗaya. Tabbas, ba za ku iya kawar da su gaba ɗaya ba, amma magana ce da gaske don rage mummunan tasirinsu. Don yin wannan, ya kamata ku rataye a kan chandelier ko ƙananan ƙwallon ƙafa daga glastal, kuma sanya murfin zagaye akan allunan. Saboda wannan, zai daidaita ƙwararrun ƙwararrun makamashi mai kyau, wanda ke nufin cewa tabbatacce ne a rayuwar ku zai ƙara ƙara.

Don kare kanka daga mara kyau, yana da mahimmanci don raba hankali ga wurin madubai. Kada a sanya su ta hanyar da suka nuna abubuwan da suka nuna kusurwoyi. Zabin manufa shine lokacin da madubai za su ninka abubuwa ninka biyu, kamar akwatuna da kayan ado, tsirrai gida, abinci. Ba zai kunna rafin makamashi Qi ba, amma kuma zai sami sakamako mai kyau akan yanayin kayan ku, ƙari zai taimaka wajen samun jituwa.

Kuna iya inganta ƙarfin gidanka kuma tare da taimakon launi da aka zaɓa da kyau na bangon. Don haka, idan wasu gida gida ya fifita da sasanninta masu kaifi ko kuma idan akwai abubuwa da yawa masu kaifi a cikin dafa abinci (wuyanta, cokali, da sauransu), Feng Shui ya ba da shawara don fenti bango a cikin rawaya. A wannan yanayin, da farko, fadada fadada dakin, da da da da za su jawo hankalin hasken rana a ciki. Mutane a cikin irin wannan daki zai ji a cikin nutsuwa, kuma ya kuma hana rafin mai kazari.

Bellow Flockpapers suna da nasara sosai

Hakanan haduwa da makamashi yana ba da gudummawa ga launin kore. A lokaci guda, kar a manta cewa inuwa mai laushi da herbaceous suna haɓaka aikin, cike da ƙarfi, da duhu-kore, akasin haka, suna son shakata. Dangane da wannan, yana da daraja zaba sautin da ya dace don ɗakin kwana, daki mai zama ko ofishin aiki.

Dama Tsarin House

Koyarwar Feng Shui tana ba da ka'idodi da yawa bisa ga abubuwan da ya kamata a ciki a cikin gidaje:
  • Don haka, a arewa na mazaunin da ke da alhakin aikinsa da yake da alhakin shahararren daraja da kuma fahimtar kai, mafi kyawun wurin aiki.
  • A yankin yammacin gidan, wanda ke da alhakin kerawa da yara, ya fi kyau a sami dakin yara ko kuma bitar fasaha.
  • Sangerin yankin, wanda shine dangi da alhakin lafiyar su, ya dace da dakin zama da dafa abinci.
  • Yankin tsakiya kuma ya dace da ɗakuna a cikin abin da duk mazauna gidan suna da mazauna ɗakin, amma babu buƙatar yin dafa abinci.
  • Yankin Arewa maso yamma shine yanki na mataimaka da tafiye-tafiye, ya fi kyau a adana kayan aiki, wasanni da kayan shakatawa. Bai dace da masauki a wannan fannin na injin wanki ba.
  • Arewa maso gabas shine jami'in hikima da ilimi, yana da kyau don shirya ɗakin karatu ko ofishin aiki.
  • Yankin kudu maso yamma yana da alhakin ƙauna da aure, don haka ya fi kyau a yi ɗakin kwana.
  • Yankin kudu maso gabashin shine yankin kuɗi, yana da kyau don tsarin ofishin aiki, Safis, amma ba a ku da dacewa da ƙirƙirar dafa abinci da ɗakin zama ba.

5 shawarwari masu amfani don gida daga Feng Shui

Tsabtatawa

Wajibi ne cewa gidanka koyaushe yana da tsabta. Bayan dukiyar Qi, kuzarin Qi suna fama da abubuwa da yawa fiye da adiban abubuwa marasa amfani fiye da ko da abubuwan da ba su dace ba da kayan da basu dace ba a bayan taga.

Mai tsabta - babban nasara

Yi amfani da Talismans

Don kunna shafuka daban-daban, yana da daraja ta amfani da Talisman na Musamman Feng Shui, da kuma tabbatattun abubuwa da abubuwan da suke da alaƙa da abubuwan da suke da alaƙa da abin da ke gida ko ɗayan gidan gidan.

Kunna guda ɗaya ko duk bangarori

Idan kun kasance sabon karatun a cikin fasahar Feng Shui, kar a kunna duk wuraren a gida nan da nan. Ya kamata ku fara da waɗanda ke cikin wuraren da kuke ji da rayuwa a rayuwa. Kuma bar wasu sassa na gaba, lokacin da kuka saita mafi yawan masu haƙuri zuwa gare ku jigogi.

Daidaita matakan

Bai kamata ku riƙe kowane ɓangaren kowane talisman ba. Bayan haka, kowannensu yana da ma'anarta, wasu ayyuka da yawa, kuma a yanayin sahun da karfi, to amilet zai iya shiga cikin rashin daidaituwa da juna. Kuma a ƙarshe, sami gaba ɗaya mataki wanda ba a iya faɗi ba.

Yi yaƙi da ƙura

Wajibi ne a sarrafa cewa Talismans, tsire-tsire na cikin gida, da kuma farfadowa tare da sauran halaye na asiri da aka yi amfani da su don kunna ɗaya ko wani mahimman sigar da aka yi amfani da su don kunna ɗaya ko wani mahimman halayen, ba a binne su a ƙarƙashin Layer Layer. Dust na tsokani tururuwa a cikin harkoki, kazalika da from wanda yake da cikas.

Tabbas, ya zama mai matukar hankali ne a yarda da hakan ta hanyar samar da gidanku bisa ga dokokin duk Feng Shui, zaku iya shakata da jira kawai har sai sa'a ta zama mutum. A samar da makamashi na kasar Qi ne kawai na taimaka wa halittar m hali don inganta rayuwarku, kuma hanyar da za ku yi amfani da shi, zai dogara ne a kan ku.

A ƙarshe, muna ba da shawarar duba bidiyo mai ban sha'awa. Siffar:

Kara karantawa