Mace Cillrorn da Namiji Virgo - Virgo cikin ƙauna, dangantaka, aure, abokantaka, abokantaka

Anonim

Loveaunar 'yan wasan Virgunto na gari sun zama ruwan dare gama gari. Halin iyali da al'adun gargajiya suna haɗa wakilan waɗannan cututtukan zodiac. Capricorn mace - Yanayin tattalin arziki da aiki.

Namiji Virgo shine daidaitaccen wakilin jima'i mai ƙarfi. Harshensu da yanayin zafi suna da kama sosai. Yadda za a kula da tsohuwar walƙiya kuma kada ta rasa sha'awar abokin tarayya?

Shin wakilai ne na waɗannan cututtukan zodiac na iya zama abokai da gaske? Wane makomar take jiransu a kasuwancin hadin gwiwa? Shin mace-capricorn da namiji-DECA suna da halaye jagoranci, ko kuma sun fi dacewa da ƙasƙanci matsayi?

Mace Cillrorn da Namiji Virgo - Virgo cikin ƙauna, dangantaka, aure, abokantaka, abokantaka 3785_1

Soyayya da dangantaka

Haɗin ƙaunar mata capricorn da maza-budurwa an haife a hankali. Kowannensu ya yi karo da cin amana da yaudara daga kusancin kusa. Saboda haka, wakilai waɗannan cututtukan zodiac ba suna tsalle tare da kawunansu a cikin ƙaunar da suke so ba. Sun yi tsayi da kyau kuma suna duban abokin tarayya, suna nazarin duk ƙarfin da ya samu da rauni.

Kuma mace ta kafirci, da kuma Virgo suna da goyon bayan masu mahimmanci da dangantaka ta dogon lokaci. Ba sa bukatar furotin hobbies, litattafan sabis ko abubuwan da aka yi a gefe.

Ga wakilan waɗannan cututtukan zodiac, ƙimar dangi suna da fari. Suna bin ra'ayin da cewa, idan mutum ya fi ƙauna da ɗaure dangantaka da su, to, yana da rai.

A lokacin da duk shinge da Frames tsakanin mata Capricorn kuma suka shawo kan mazaje, suna fara a hankali da juna. A cikin ƙaunar da suke so dangantaka mai yawa, motsin rai da soyayya. Wakilan waɗannan alamun zodiac suna sa juna ba tare da lura da kowa ba.

Abokan hulɗa suna ƙoƙarin tunanin duk sha'awar rabinsu na biyu. Yarda da kajin kula da capricorn da maza-budurwa - 100%.

Yarda da jima'i

Dangantaka ta soyayya a nesa - ba don cajin mace da maza-budurwa ba. Bayyanawar jima'i ta yi yawa. Ga wakilan waɗannan rikice-rikice na Zodiac, rayuwa mai ma'ana hanya ce ta hanyar bayyana juna da tausayawa ga juna.

Mace capricorn wata hanya ce mai goyan bayan soyayya, asirin da mafarki. Namiji Vadgo ya fi son gwaje-gwajen da ba daidaitaccen gwaje-gwaje ba a cikin jima'i. Bambanci a ra'ayoyi kan rayuwa mai ma'ana wani lokacin matsalar dangantakar su ce. Amma abokan tarayya suna iya sasantawa.

Wakilan wadannan cututtukan zodiac suna cikin bincike akai don sabon wurare don ƙauna fa'idodi, ra'ayoyin asali. Ka isar da yardar wurin abokin tarayya shine babban burin sha'awar da natsuwa. Rashin fantasy a cikin jima'i capricorn da namiji Virgoke yana rama mai taushi da sha'awar samun jin daɗin gaske daga aiwatar.

Mace Cillrorn da Namiji Virgo - Virgo cikin ƙauna, dangantaka, aure, abokantaka, abokantaka 3785_2

Dangi da aure

Cikakken iyali. Capricorn da mace-namiji ne kawai mace ne kawai domin kawai ya kirkiri kansu ga aure. Wakilan waɗannan cututtukan zodiac sunyi daidai da hankali. Mace capricorn muhammadaci ce mai kyau maigidan, mata da mahaifiya. Tana iya kewaye da hankalin da kuma kula da duk gidaje.

Namiji Virgo shine Spedananci mai ƙarfin motsa jiki, wanda, yana cikin iyali koyaushe ya tsaya a farkon wurin. Wakilin jima'i mai kyau miji ne mai kyau. Kodayake yana da ikon samar da danginsa, mace ta yi niyyar zama mace kawai. Godiya ga wannan, akwai wadata koyaushe da wadata.

Idan mace ta Callroorn da namiji sun fara yin aure, to wannan yanke shawara ne da tabbatacce. Ga wakilan waɗannan cututtukan zodiac ne mai matukar wahala. Kashi yawan rabon wasu 'yan matan capricorn da maza-Virgo kadan ne. Suna jira na dogon rai, mai farin ciki, wanda ke da wadata, wanda hadisin hadin gwiwa da tushe zasu kasance a fifiko.

Ribobi da Kwatanta Ma'aurata

Babban fa'idodin mata da maza-budurwa:

  • Cakeye da fahimtar juna.
  • Irin wannan ra'ayi a rayuwa, hobbies da bukatunsu.
  • Babban aikin ƙimar iyali da al'adu.
  • Tattalin arziki da aiki na abokan tarayya.
  • Rashin iya yaudara, cin amana da cin amana.

Babbar masu sayen mata da maza-budurwa:

  • Babu sha'awar da wuta a cikin dangantaka.
  • Wuce kima na mace.
  • Sau da yawa jayayya da rikice-rikice saboda ƙarancin daki-daki.
  • Jinkirin abokin tarayya.

Mace Cillrorn da Namiji Virgo - Virgo cikin ƙauna, dangantaka, aure, abokantaka, abokantaka 3785_3

Yadda za a fada cikin soyayya da namiji

Namiji Virge yana ba da damar sauƙaƙawa, gaskiya da daidaito. Ba zai taɓa kula da raunin ruhi ba. Wakilin mai ƙarfi na jima'i zai iya kasancewa sha'awar yanayi mai aiki, ma'ana da aikin tattalin arziki.

Saboda contiseness, Man-Virge mummunan yana nufin asrineies da sirrin. Mace kada ta bayar daga kansu ga wanda ba shi bane. Namiji Virgo - VEDIC da na dindindin. Yana matukar godiya da oda a rayuwarsa. Wakilin ƙarfin jima'i yana da mahimmanci cewa an tsara komai kuma da hankali.

Ba zai yi godiya ba idan mace ta capricorn ta gayyaci shi zuwa jam'iyyun da aka shirya. Namiji mahaukaci zai ƙi yin balaguro mai kyau.

Wakilin mai karfi na iya sha'awar kawai a cikin abubuwan da suka shafi abubuwan da suka shirya. Idan mata-cajinta sun yi nasara a jere rayuwar maza-maza, to, za a iya amincewa da shi a yanzu haka yana har abada.

Yarda da abokantaka

Mace capricorn da maza na iya zama abokai. Mawallafa masu kama da, sha'awa, suna jira na rayuwa. Wakilan wadannan cututtukan zodiac galibi suna son yin watsi da duniyar waje kuma su kasance shi kadai, tattauna matsalolin matsalolin da raba shawarwari. Kuma mace ta mallaka, kuma namiji ne masu goyon bayan sauran masu natsuwa, da ba a sani ba "don rayuka.

Koyaya, duk da kamannin zuciyar juna, abokantaka da wuya ta shiga wani abu ƙari, ko da dai su ne a yanzu.

Fahimta da girmamawa yana taimaka musu su dogara sosai kuma suna buɗe juna. Suna matukar godiya da abokantasu sosai, saboda haka ba su musanya shi a kan sabon labari ba. Wakilan waɗannan cututtukan zodiac sun sami damar ba da ƙarshen don taimakawa aboki.

Male Virgo shi ne mafi girman mutum da mafarki. Mace-capricorn koyaushe yana sarrafawa don nemo kalmomin da suka dace don tallafa wa abokinsa.

Karfinsa a cikin aiki

Haɗin gwiwar Kasuwanci da Capricorn da maza-budurwa a mafi yawan lokuta cikin nasara. Hakkinsu, hankali da kuma jerin abubuwan da suke tabbatar da ingantaccen aiki na haɗin gwiwa. Koyaya, a ƙungiyar kasuwancin su, akwai wasu lokuta matsaloli. Ya dogara da sakonnin da wakilan waɗannan cututtukan zodiac na zodiac:

  • Mace Cillrorn da Namiji Virgokis - abokan aiki. Kyakkyawan hadin gwiwar da ya dace da 100%. Tarayyarsu za ta iya jurewa har da mawuyacin aiki. Gudanar da na iya kasancewa da tabbaci cewa wakilan waɗannan cututtukan zodiac ba zasu taɓa barin su ba da aiki yadda ya kamata da sauri.
  • Capricorn Mace - Shugaban, Male Virgo - Maza. Kyakkyawan hadin gwiwa. Mace mai ɗaukar nauyi, tana mallakar kyawawan halaye na jagoranci, yana nuna shirye-shiryen nuna cewa maza-maza suna yin aiki akan lokaci. Rashin jituwa, rikice-rikice, abin kunya a cikin waɗannan dangantakar kasuwanci ba sa faruwa.
  • Macewararriyar yarinyar - wacce take ƙarƙashinta, mata-bawa - Boss. Ba mummunan hadin gwiwa bane. Cikakken fahimtar juna yana samar da nasarar sakamako mai bayyanawa. Koyaya, a kan lokaci, jagoranci na Matan Capricorn suna matsar da saman, kuma tana zuwa "guda iyo" don gina aikinsu.

Mace Cillrorn da Namiji Virgo - Virgo cikin ƙauna, dangantaka, aure, abokantaka, abokantaka 3785_4

Ƙarshe

Al'ada iri ɗaya a rayuwa, al'adun dangi da dabi'u suna taimaka wa wata mace mai ƙarfi da maza da za a samu a fuskar juna ba kawai amintattu ba, amma kuma abokan kasuwanci da abokan kasuwanci.

Kara karantawa