Yadda za a sake fada cikin ƙauna tare da mijinta - tukwici ga masu ilimin halin ɗabi'a da likitan 'yan jima'i

Anonim

Watunan farko na rayuwar iyali suna tare da ranakun soyayya, da farin ciki da lokacin da ba a iya mantawa da lokacin, m sumbata da kuma dogaro da talla. Yarinyar farin ciki da alama yana da koyaushe.

Koyaya, a cikin kowane lokaci lokacin yana zuwa lokacin da "mala'iku a cikin ciki" ya zo jaraba ga juna. Ma'aurata sun fara zama kamar ɗan'uwa da 'yar uwantaka. Amma menene zai faru da soyayya? Me yasa ake ji da dulbin mutane da mutane suka fara lura da kasawar da basu taɓa gani ba?

Haɗin gwiwa tare da rayuwar yau da kullun, har a hankali ana kashe mai ƙarfi a hankali. Mace da ba ta da hankali, daga tsoho mai ladabi daga gefen mutumin babu alama. Sannan an tambayi mata yadda ake fada cikin soyayya da mijinta?

Yadda za a sake fada cikin ƙauna tare da mijinta - tukwici ga masu ilimin halin ɗabi'a da likitan 'yan jima'i 4136_1
Yadda za a sake fada cikin ƙauna tare da mijinta - tukwici ga masu ilimin halin ɗabi'a da likitan 'yan jima'i 4136_2

Gano abin da ke jiran ku a yau - ƙorar na yau da kullun ga duk alamun zodiac

Ta hanyar buƙatun masu biyan kuɗi, mun shirya aikace-aikacen Horoscope na wayar hannu don wayar hannu. Hasashen da aka hasashen Zodiac a kowace safiya - ba shi yiwuwa a rasa!

Zazzage kyauta: Horoscope na kowace rana 2020 (akwai akan Android)

Dangane da bincike na masu jagorancin masana kimiyyar mutane da kuma sexory, akwai hanyoyi da yawa wadanda zasu baka damar komawa zuwa farkon sha'awar su sa mutum ya kaunar da nasu mace:

  • Nuna godiya ga matar.
  • Amfani da bukatun mutum.
  • Tunawa da haɗin gwiwa da suka gabata.
  • Sabon abu a cikin dangantaka.
  • Canza bayyanar mace.
  • Yankan lokaci kyauta tare.
  • Gwaje-gwajen cikin jima'i.
  • Yaƙar yau da kullun da al'ada.

Yi la'akari da kowane hanyoyi dalla-dalla.

Bayyana godiya ga matar

Don rayuwar iyali tsakanin ma'aurata, akwai dangantaka mai ban sha'awa, sumbata da kyautai, macen tana da mahimmanci don koyon yabo ga mutuminsu. Karka taɓa kwatanta mijinku da wasu wakilan jima'i masu ƙarfi. Ya fi sau da yawa a gaya masa kalmomin godiya, kamar yadda kuka yi sa'a tare da zaɓaɓɓenku. Wani mutum zai yi farin cikin jin abin da ya yi kyau kuma kuna farin ciki, kasancewa kusa da shi.

Yi ƙoƙarin ƙin ƙarfafa da ra'ayi na Disgruntled. Wani mutum ya ji a kowace rana kuna buƙatar ku, kuma shi ne mafi kyawu a gare ku.

Idan mace ta gode da matansa, ya sa shi, baya rikici a kan trifles, to miji kuma zai yi mata. Duk yana farawa da wakilan kyakkyawan jima'i. Lokacin da miji baya jin mutunta, soyayya, godiya daga matar, sai ya daina kai da kulawa ta atomatik.

Shiga da bukatun mutum

Ayyukan haɗin gwiwa zai iya dawo da tsoffin jin daɗin ji da kuma mayar da dangantakar da ke da aminci tsakanin ma'aurata. Sau da yawa yana so mutum, wanda yake ba shi daɗi, kuma hakan ba ya yin haƙuri.

Idan matarka mai son kai ce mai ban sha'awa, kalli wasa na gaba tare da shi. Idan yana son wasannin, tare da Shi da kuma kokarin yakar shi a cikin wani komputa. Yana da mahimmanci ka ga ka fiye da yadda za ka yi. Zai yiwu zaku iya ba da matar aure don sabon nasarorin sa.

Yadda za a sake fada cikin ƙauna tare da mijinta - tukwici ga masu ilimin halin ɗabi'a da likitan 'yan jima'i 4136_3

Kada ku yi ba'a da bukatunku na zaɓaɓɓenku ko kuma ku gwada sanin mahimmancinsu a rayuwarsa. Zai yi ƙara ƙara yawan halin da ake ciki kawai, kuma zaku rasa amana da girmama mutumin.

Tunawa da hadin gwiwa

A kowane dangantaka akwai lokacin da ke haifar da nostalgia, abubuwan da suka dace. Lokacin da zaku iya kiran "naku." Wataƙila rayuwar danginku ta fara, kun kalli duniya kamar tabarau mai ruwan hoda.

Dole ne ku sami tunanin haɗin gwiwa wanda ke da alaƙa da ku game da dangantakar m da aminci. A wurin shakatawa ko gidan abinci inda taron farko ya faru, silima inda kuka kalli fim ɗin a layin ƙarshe, wurin da sura ta farko ta faru. Kowane iyali ya kamata ya sami taron da aka sani da biyu.

Yawancin lokaci kuna tunawa lokacin farin ciki, ziyarci manyan kujerun da suka fi dacewa a gare ku, duba hotunan haɗin gwiwar shekarun da suka gabata. Yana da mahimmanci cewa ƙwaƙwalwar ajiyar tana farin ciki kuma ta haifar da kyakkyawan motsin rai a gare ku biyu. Idan an shirya dangantakar, fara tattaunawar da ɗaya daga cikin kalmomin "Kada ku tuna ..." kuma ku faɗi game da rayuwar ku lokacin da komai yake cikin tatsuniyar.

Yana ɗaukar tunanin mai kyau zai taimaka wa mutum ya hau cikin tsoffin motsin zuciyarmu da ji. Mafi m, zai so maimaita su a rayuwa ta zahiri.

Sabon abu a cikin dangantaka

Yi ƙoƙarin canza saitin da aka saba. Je ka huta inda babu su. Wata ƙasa, a cikin china. Wasu tunani game da canjin rhuwar rayuwa na rayuwa zai sa wani mutum ya dube ka daban.

Kada ku ji tsoron gwaje-gwaje! A kowane hali mai dacewa, ci gaba da tafiya. Bari ya zama kasada mai ban mamaki, wanda ba za ku iya tunani a da ba. Amma karamin kasada zai yi launi da rayuwar dangi tare da sabbin launuka masu haske.

Yadda za a sake fada cikin ƙauna tare da mijinta - tukwici ga masu ilimin halin ɗabi'a da likitan 'yan jima'i 4136_4

Yi ƙoƙarin zaɓar wuri wanda zai bambanta da na saba. Kada ku shafi aikin da ya danganci aiki, matsaloli, nauyin gida. Sadaukar da kai na haɗin gwiwa kawai a gare ku. Mantawa game da al'amuran yau da kullun marasa wahala, matsaloli da matsaloli. Yi farin ciki da juna.

Canza halin da ake ciki zai taimaka muku sake fada cikin ƙauna tare da mutum kawai idan kun kasance cikakkiyar annashuwa da jin daɗin hadin gwiwa.

Canza bayyanar mace

Sau da yawa, bayan shekaru da yawa na rayuwa tare, mace ta daina bin kansu. A gida, yana ba da damar yin tafiya a cikin t-shirt, blurred wando kuma tare da roundle a kai. Amma idan mace ta je mutane, za ta iya ciyar da 'yan sa'o'i a jere a gaban madubi, a hankali suna fitar da kaya da kuma sanya kyawawan kayan shafa.

Irin wannan matsayin da aka ba shi ba daidai ba. Idan mace ta yi imanin cewa mijinta zai ƙaunace ta, duk da bayyanar da tsabta, to shi ne kuskure sosai. Ma'aurata tana da mahimmanci don fahimtar cewa, da farko, ya kamata ta yi ƙoƙarin kyautata wa mutuminsa. Dole ne ya gan ta cikin shirya, tare da tsarkakakke kai da kuma haddewa.

Idan kuna zaune tare, saya sexy yayyafa, flirty gajerun wando da gajeren wando. Wani mutum zai yaba da shi. Yi ado da kyau da alherin da ba ku da kunya game da bayyanarku.

Ba lallai ba ne a cire sosai. Kada ku tsaya da safe don samun 'yan sa'o'i kaɗan a baya fiye da zaɓaɓɓenku, kuma duk wannan lokacin ana fentin, don yin stacking da more rayuwa. Babban Dokar - ya kamata ka yi kama da kyan gani da kyan gani.

Rike lokaci kyauta tare

Dukkanin ma'aurata mata suna buƙatar hutawa daga yara da dangi. Idan mutane kusan mutane koyaushe suna kewaye da ku, ko da kuna da kusanci da ku, zai zama kusan ba zai yiwu a ƙaunaci ƙauna da kanku ba.

Tare da kowane aiki a wurin aiki ko tare da babban adadin gidaje, yana da mahimmanci zaɓi lokacin da zaku riƙe tare da idanu masu laushi. Sadace kan batutuwan da suke sha'awar baka tattauna abin da ke faruwa a duniya ko maƙwabta. Yi ƙoƙarin jin daɗin rayuwar juna.

Yadda za a sake fada cikin ƙauna tare da mijinta - tukwici ga masu ilimin halin ɗabi'a da likitan 'yan jima'i 4136_5

Bugu da kari, kowane ma'aurata yakamata su sami lokacin zama shi kadai kuma muyi ma'amala da tunaninsu da yadda suke ji. Idan mijinku ya zo da gajiya da aiki kuma duk bayyanar yana nuna cewa ba a shirye yake yi muku ba, ku bar shi na ɗan lokaci, kada ku hau tare da tambayoyi. Samu kan kasuwancin ku. Sau da yawa mutane sun gaji da juna, kuma suna buƙatar ɗan lokaci na damuwa.

Gwaje-gwajen cikin jima'i

Ga mutane da yawa, jima'i a rayuwar iyali yana da fifiko. Yi amfani da shi a cikin bukatun ku. Mafi sau da yawa suna bayyana aiki, kar ku ji tsoron yin gwaji a rayuwar jima'i. Aauki wani yunƙurin a hannuwanku kuma ku ciyar da daren da ba a sani ba tare. Ga wani kusanci da mutum yana da matukar muhimmanci, don haka yi ƙoƙarin kada ku ƙi shi cikin wannan.

Bugu da kari, yi kokarin komawa ga tsohon yanayin da taushi a cikin dangantakarka. Kisses, taɓawa, rungumi. Yi ƙoƙarin nuna sha'awa a cikin zaɓaɓɓen ku ta hanyar saduwa da ta hanya.

Yaƙar yau da kullun da al'ada

Gaya mani hard "a'a!" Duk abin da ke haifar da ku rashin jin daɗi da rashin jin daɗi na cikin gida. Mai saurin canza mai kula da shi, wanda bai dace da ku biyu ba.

Shirya kwanan wata tare da kyandir a saman rufin, duba yadda taurari suka fada, tarawa da gari tare. Kada ku bayar da ayyukan yau da kullun don ɗaukar ku gaba ɗaya. Nemi lokacin da za su iya fitar da ku daga abubuwan da suka gabata na al'amuran yau da kullun.

Yadda za a sake fada cikin ƙauna tare da mijinta - tukwici ga masu ilimin halin ɗabi'a da likitan 'yan jima'i 4136_6

Takeauki sanduna, dankali daga gida ya ci gaba da ruwa. Kisan kifi da shirya abincin dare a cikin yanayi, walda kunne. Ka haɗu tare da dabi'un da ba su kawo kowane motsin zuciyar kirki ba. Kada ku ba ƙaunarku ga ma'anar jaraba.

Ƙarshe

Don sake soyayya da mijinta, ba kwa buƙatar yin wani ƙoƙari da kuma "karya" kanka daga ciki. Dole ne ku so ku mayar da tsoffin halaye masu laushi da ƙima. Rayuwar iyali tana nuna babban aikin haɗin gwiwa.

Kowane ma'aurata suna da lokaci na rashin fahimta da rashin amana. Da alama ya fi sauƙi a warware dangantakar kuma fara rayuwa daga mai tsabta daban. Amma idan aƙalla gefe ɗaya akwai sha'awar mayar da tsohon motsin zuciyar masu kyau, mai kyau kuna buƙatar ƙoƙarin yin shi. Kada ku daina ƙauna. Ku tuna yadda kuka fara rayuwar haɗin gwiwa.

Kara karantawa