Addu'a daga cutar da warkar da haƙuri

Anonim

Mutanen da ke da cututtuka daban-daban galibi suna roƙon ni da neman taimako. Ina ba su shawara da su nemi ga Ubangiji. A yau zan gaya muku irin waɗannan addu'o'i za su taimaka warkar da yadda za a cire su.

Yadda Ake Cutar Cutar

Kiwon lafiya shine mafi girman darajar ga kowane mutum, saboda, idan lafiyar tana shan wahala sosai, ba a yiwuwa cewa wani abu a rayuwa zai kawo farin ciki da farin ciki a rayuwa. Hatta ɗan sanyi na iya tasiri sosai, yanayi da hana shirye-shiryen. Abin da zan yi magana game da mummunan cututtuka, wanda har ma da magani na zamani ba zai iya jurewa ba.

Addu'a daga cutar da warkar da haƙuri 4639_1

Gano abin da ke jiran ku a yau - ƙorar na yau da kullun ga duk alamun zodiac

A cikin Orthodoxy, an yi imani cewa an aika duk wata cuta zuwa mutum a matsayin horo, gwaji ko darasi na rayuwa. Abin da ya sa ke warkar da jiki, da farko dai, kuna buƙatar kulawa da yanayin tunani. Bayan gudanar da wani aiki tare da tunaninsa, imani da ka'idodi, zaka iya ganin sakamako mai kyau kuma daga kwasfa ta zahiri.

Duk Krista na adalci ya san cewa Ubangiji yana da ikon warkar da kowa, ko da mafi tsananin rashin lafiya, kuna buƙatar tambayarsa ya tambaye shi. Mafi inganci da ingantaccen kayan aiki a lokaci guda, ba shakka, salla ne daga cutar. Tare da amfani da kyau, tsarkaka suna amsa kuma ya sa ba zai yiwu ba, daga mahangar likitoci. Yana yiwuwa a kula da addu'a ga sama, ba wai kawai neman karfafa lafiyar ka ba, zaka iya neman warkar da kauna da mutane na asali.

Wane ƙarfi ke yin addu'o'i, shin za su iya warkarwa daga kowane irin cuta

Addu'ar Orthodox ba kawai wani haɗin kai na haruffa da kalmomi ba ne na kayan aiki na mu'ujiza, wanda, tare da amfani da kyau, zai iya cika duk sha'awarku, har ma da alama waɗanda suke ɗauka gaba ɗaya. Ka tuna cewa ikon addu'o'in addu'o'in ya dogara da yadda kake haura ka don tuntuɓar Allah. Idan ba ku saka hannun jari ba cikakken motsin rai cikin kalmomin da aka ambata, to, wataƙila, ba za su isa cikin sama da sama ba kuma suna ci gaba da fatan ci gaba.

Akwai tabbaci da yawa cewa mutanen da ke cikin wahalar lokutan cutar da suka yi daukaka, da kuma waɗanda likitoci masu kyau zasu iya yin komai. Labarun mutane suna jayayya cewa addu'ar gaskiya ta iya ceta daga wani ciwo da kuma rashin jin daɗi.

Ta hanyar masu karatu, mun shirya aikace-aikacen "Orthodox Kalanda" don wayar salula. Kowace safiya za ka sami bayani game da na yanzu rana: Holidays, posts, tunawa kwanaki, da salla, da misalai.

Sauke kyauta: Kalandar Orthodox 2020 (akwai akan Android)

Kafin ka fara ayyukanka na ruhaniya a kan warkad da jiki, ina ba ka shawarar ka karanta labarun ban mamaki na wadancan mutanen da suka karbe lafiyarsu ta hanyar tuntuɓar addinin Orthodox. Wannan yana cajin ku da tabbatacce da amincewa a cikin sojojinmu da kuma sojojin Allahntaka.

Abin da ƙa'idodi da tukwici ya kamata a jagorance shi ta wurin tsarkakewar a kan waraka da magani daga cututtuka

Duk Krista na adalci ya sani cewa kuna buƙatar tuntuɓar ba kawai likitoci, har ma da lafiyar rai da jiki ra'ayi. Kowane matsakaicin ruhari ko rashin jin daɗi nan da nan yana yin tunani a cikin yanayin harsashi na jiki - jiki.

Addu'a daga cutar da warkar da haƙuri 4639_2

An yi fushi a kan shekaru da mara kyau motsin rai akan lokaci ana zubo da shi zuwa mummunan ciwo. Wani lokaci fushi ya zama mai guba ta hanyar mutum, wanda aka bayyana a cikin yanayin cutar kansa. Amma dole ne ku tuna cewa ga mai imani, har ma irin wannan mummunar cutar ba jumla ce.

Don taimakawa kanku ko ƙaunatattunku a cikin warkaswar jikin daga cikin ra'ayi, suka bide da waɗannan shawarwarin da ke ba firistoci:

  • Kada ku kasance mai laushi da salla da kuma ayyukan ruhaniya isasshen lokaci da ƙarfi. Biya na Allah kowace rana. Karanta ayoyin masu tsarki da safe da maraice.
  • Irƙiri mara kyau mai natsuwa da annashuwa wanda zaku iya magana da shi don karanta addu'o'i mai zuwa. Yi kananan IConostasis, inda za a sami gumakan da yawa tare da hoton tsarkaka. Kandali na dare ko fitila, turare maraba.
  • Mutumin da yake cikin yanayin rashin lafiya, duk da haka, kuna buƙatar sha ruwa mai tsarki da kuma shafa fuskata.
  • Kula da tunaninku rinjaye yayin rana. Yi ƙoƙarin maye gurbin duk mummunan ta hanyar kyawawan hotuna da tsabta game da ƙoshin lafiya da kyawun walwala. Kada ku bar kanku da mutanen da ke kewaye da su zuwa cikin mai yanke ƙauna da baƙin ciki. Ya kamata koyaushe kuna fatan mafi kyawu kuma ku yi imani da hikimar Ubangiji Providence.
  • Marasa lafiya, in ya yiwu, yi ƙoƙarin halartar dukkan ayyukan Lahadi da bautar da manyan hutu na Orthodox. Idan kiwon lafiya ya ba da damar, zaku iya kiyaye post ɗin, zai taimaka wajen tsarkake jikin.
  • Kammala tsarkakakku na tarayya da kuma furta. A yayin ikirari, tunanin yadda aka tsabtace duk zunubai da m. Bayan haka, dole ne ka bar cocin tare da jin haske da kwantar da hankali a cikin rai.
  • Tare da azanci mai raɗaɗi mai raɗaɗi, rubutun addu'o'i mafi kyau a cikin lokaci na raguwa wata. Idan ciwo ne mai zafi, to, hakika, lokaci na Lunar ba zai buƙatar la'akari dashi ba.
  • Tabbatar cewa mara lafiyar koyaushe yana sa wani ɗan asalin ƙasa ko turare tare da hoton tsarkaka LIKA. Wadannan alamomin kansu zasu dauke warkarwa da dawowa.

Abin da tsarkaka da sararin samaniya suna buƙatar yin addu'a don samun lafiya

Kuna iya tambaya game da warkaswar duk wani tsarkaka. Hakanan zaka iya tuntuɓar Ubangiji kai tsaye zuwa Mabuwayi, Budurwa Maryamu da Yesu Kristi. Idan kuna da gumakan gida, zaku iya juya zuwa ga rashin tabbas wanda aka nuna akan shi.

Addu'a daga cutar da warkar da haƙuri 4639_3

Kada ka manta game da abokan daraja mala'iku, waɗanda ba su gani ba wadanda suke gani, wadanda suke kusa kuma suna da matukar damuwa game da kowane gazawa. Wajibi ne a nemi mala'iku game da warkaswar mara haƙuri bisa ka'idodin da za a koma ga sauran tsarkaka.

Da yawa, ba matsala ga wanda ya kasance mai roƙon ka daukaka kara. Babban abu cikin addu'a a cikin addu'a ne na ciki da halin rayuwa. Kuna iya koyar da karfin bangaskiyar da ƙaunar Allah da ayyukan ruhaniya na yau da kullun.

Yadda za a grate mafi yawan sojoji don taimako a maido da lafiya

Godiya mataki ne mai mahimmanci yayin sadarwa da manyan sojoji da Allah. Wannan motsin zuciyar na iya daidaita mutum da kuma inganta addu'o'insa da kuma rokon Madai. Godiya ba koyaushe ce kalmar banal ba. Kuna iya nuna wannan motarka ga hanyoyi daban-daban, zabi wanda ya fi dacewa da kuma dace muku:
  1. Addu'a. Tabbas, wannan ita ce hanya mafi kyau don isar da kalmomin ga Ubangiji da tsarkaka. Na gode da mafi girman karfi ga kowane cigaba a cikin lafiyar ku. Kuna iya haskaka wata rana lokacin da a cikin addu'o'inku kawai za ku yi magana game da godiya.
  2. Gudummawa. Kuɗin ruwan abinci, takalma, sutura da kuɗi ga waɗancan mutanen da suke buƙatar ta gaske.
  3. Aiki don amfanin wasu mutane. Aikin Gratuitous bai fi kyau bayyana godiyarku ba. Nemo kungiyoyin masu sa kai a garinku kuma suna ɗaukar wani sashi mai aiki a cikin ayyukan su.
  4. Zuba jari a ginin ko sake gina haikalin, gidan sufi ko wani wuri mai tsarki. Irin waɗannan ayyukan an girmama a kowane lokaci, saboda tana kawo manyan fa'idodi don ci gaban addini da kuma inganta shi cikin manyan talakawa.

Ƙarshe

  • Kuna iya roƙon Ubangiji ba kawai game da warkad da kanka ba, har ma da danginka da ƙaunatattu. Wannan zai zama da amfani don shafar halin hankalinku, kamar yadda mutum ba zai iya yin farin ciki da idan ya ga yadda mutum asalinsu yake sha ba.
  • Domin a kwantar da hankalinka da tunaninka da wani abu mai kyau, karanta labaran mutanen da suka warkar da cututtukan da suke yi da addu'o'i. Wannan dabara ce mai sauqi qwarai zai taimaka maka kada ka fada cikin ruhu da kuma karfafa bangaskka ga Allah da addini.
  • Yi ƙoƙarin yin hanyar sadarwarku tare da Mabuwayi na yau da kullun. Kada ku jinkirta addu'o'i da kuma karanta Littafi Mai Tsarki domin daga baya, saboda lafiyarku da kulawa kai tsaye ya dogara da wannan.
  • Sau da yawa ana halartar cocin da bautar. Stick posts ba kawai kafin manyan hutu, har ma a tsattsarkan kwanaki - Laraba da Juma'a.
  • Idan ka yi addu'a a gida, to, ku yi ƙoƙarin yin ta gaban gumakan da hotunan tsarkaka. Wannan zai haifar da halin da ya dace a gare ku.
  • Koyaushe ji da ƙauna ga jiki, wanda aka ba ku daga haihuwa. Ku kawo kyakkyawan salon rayuwa, kawar da cutarwa, halaye marasa kyau. Bin ka'idar daidaitawa a abinci da gumi.
  • Raba kuma furta mara haƙuri. Idan ba zai iya kai wa haikalin kai tsaye ba, sai a kira shi firist a wurinsa. Sadarwa tare da Lidshurnover zai tabbatar da bangaskiyar sa da Allah da kuma shi.
  • Tabbas, kar a manta game da godiya. Bayyana shi a hanyar da ta dace da ku. Kada ku ce godiya daga dalilai na Merceny, wannan sha'awar dole ne ya kasance mai yiwuwa.

Kara karantawa