Addu'a don ɗaukar ciki da haihuwa na kyakkyawan yaro

Anonim

Rashin haihuwa kalma ce wacce ta kunshi baƙin ciki da hawayen ma'aurata. Bayan haka, yaron ya yi farin ciki, sabon reshe na rayuwa ne kuma ci gaba da irin. Lokacin da baza ku iya ba duniya sabuwar rayuwa ba, duk tunanin yana zubewa kewaye da wannan batun, kuma da alama cewa rayuwa ba ta da ma'ana kwata-kwata.

Addu'a don ɗaukar ciki da haihuwa na kyakkyawan yaro 4815_1

Musamman ban haushi yayin da ma'aurata biyu suka wuce tarin saiti da matakai, da kuma jariri bai ma ji da kansu. Lokacin da hannayen su ke burgewa da hannayensu, ya zo ne a baiwa komai a hannun Allah, Mai Cetonmu.

Yawancin kafirai za su warwatsa hanci, kuma ba daidai ba ne a banza. Bayan haka, ingantacciyar bangaskiya ta'ujiza ce, kamar yadda mutane da yawa ma'aurata masu aure. Wadannan ma'aurata sun dogara ga ALLAH, wanda yake shirye ya kasance kusa da mu, ko da cikin lokacin da muke tsammani na rayuwarmu, lokacin da muke matukar wahala.

Gano abin da ke jiran ku a yau - ƙorar na yau da kullun ga duk alamun zodiac

Duk abin da dole ne mu yi addu'a daga zuciya mai tsabta da aminci da gaske da ƙarfin Mai Cetonmu. Hakanan kuna buƙatar furta waƙoƙin da ya dace daidai.

Yawancin ma'aurata sun fi son yin addu'a a cikin Haikalin Allah, a cikin Haikali. Wannan babu shakka daidai. Amma ana iya kiransa addu'ar ko'ina kuma a kowane lokaci.

Don haka idan ma'auratan da ke son yin ɗaukar yaro da wuri-wuri, kowane minti na kyauta ya kamata ya ba da salla. Hakanan kafin fara karanta addu'o'i don ɗaukar ciki, dole ne a bayyana kuma ku je coci don tarayya.

Addu'a don ɗaukar ciki da haihuwa na kyakkyawan yaro 4815_2

Rashin haihuwa - Ta hanyar lokaci

Rashin haihuwa ba matsala ba ne kawai na kwanakinmu. Mata na kowane lokaci sun fuskanci wannan cutar. Don haka ga ƙarni da yawa, an kafa addu'o'i. Sun kirkiro da aure da mara kyau, suna addu'a da Allah da tsarkaka don sanya su damar jin kamar iyayensu.

Mata ne suka karanta su ta hanyar mata, kuma mutane da yawa suka taimaka. Irin waɗannan halayen - tabbacin cewa Allah zai kasance kusa da mu, yana da mahimmanci kawai a ba da ƙauna da gaskiya.

An yi imani da cewa ya fi kyau a yi addu'a ga mahaifiyar Allah a matsayin sarauniyar sama da mahaifiyar Allah. Koyaya, kamar yadda a cikin sauran addu'o'i, adalci yana da mahimmanci.

Kuna iya yin addu'a ga tsarkaka wanda yake kusa da ku. Ku kuma zaɓi zaɓaɓɓun Maint ɗinku, wanda zai kasance kusa da taimako a cikin komai.

Menene hanyar fita

Yanayin da ke hana ku samun yaro na iya kasancewa da yawa. Zai iya zama cutar uwa ko mahaifinsa, yana iya zama mai tsoro ko shinge na hankali, ko baƙin ciki da kafirci da kafirci da kafirci da kafirci. Kowa ya san kowa da kowa. Kuma tun da daɗewa ya zo da yadda ake gyara komai. Duk wannan zai shawo kan salla.

A cikin addu'ar da ta yi magana daga kasan zuciya, ƙarfin dubban ƙuri'a kowane lokaci kuma mutane suna ƙunshe. Saboda haka, ba zai iya zama marasa hankali ba. Mafarkai na ɗan adam sun zama tilas, musamman suna da ƙarfi kamar yadda muradin zama uwa da mahaifinsa.

Addu'a daukaka kara ga Allah na iyaye na yara

Wannan addu'ar ana ɗaukarsa ɗayan mafi ƙarfi. Ba ta ba da mutum ɗaya don samun farin ciki ba.

Addu'a don ɗaukar ciki da haihuwa na kyakkyawan yaro 4815_3

Addu'a taimaka samun juna biyu

Kodayake ma'auratan ba za su iya samun yaro ba, shi ne matsalar mutane biyu kuma ta wajibi a magance shi ma, kuma, addu'ar da ke ƙasa ya kamata karanta matar. The kalmomi ka sami kasa ne roko ga sarauniyar sama, wanda shi ne ba kawai wani matsari daga mata masu juna biyu, amma kuma da zazzabi da kuma dukan iyalin.

Koyaya, addu'a yana buƙatar karanta daidai. Ka tuna, dole ne a sake rubuta addu'o'in da duka. Haramun ne don karanta rubutun da aka sake sake fasalin addu'ar, da kuma rubutun da ya dace da hannun wani. Hakanan ya kamata a karanta shi a gaban gunkin da ya dace, wanda ya kamata a sayo cikin gidan sufi.

A farkon, ya kamata ku daskare da kyandir, gicciye ka sumbace giciyenka. Ya kamata mace ta kasance a cikin dakin daya da cikakken shuru. Idan ka karanta wannan addu'ar daidai, kowace rana, da ɗaukar ciki ba zai jira dogon lokaci ba.

Addu'a don ɗaukar ciki da haihuwa na kyakkyawan yaro 4815_4

Addu'a don uwa na gaba:

Addu'a don ɗaukar ciki da haihuwa na kyakkyawan yaro 4815_5

Kalmomi masu magana game da ci gaba

Kalmomin da ke ƙasa ana ɗaukar su don furta tare da haskoki na farko kuma tare da buɗe zuciya.

Addu'a don ɗaukar ciki da haihuwa na kyakkyawan yaro 4815_6

Addu'un addu'o'in Ruhu Mai Tsarki ga ma'aurata masu aure

Addu'ar da ke ƙasa tuni ta zama tilas ga ma'aurata biyu. Petari Dole ne ya zama dole don karantar da shi nan da nan, kamar yadda muka yi barci idanu da safe bayan barci, kowace rana, har zuwa mace ce ba za ta sami juna biyu ba.

Addu'a don ɗaukar ciki da haihuwa na kyakkyawan yaro 4815_7

Kalmomin addu'a don samun yaro mai ciki

Iyaye Alexander Svirky, suna da mutane masu tsoron Allah, da yawa sun gaya wa Ubangiji don aiko musu da yaro, tuni sun riga sun tsufa. Koyaya, Allah ya share musu, yana ba su yaro.

Iyaye sun ba shi sunan Amos kuma ya yi fatan cewa ɗanta zai aure su kuma zai zama tallafi. Ko ta yaya, dan fata bai tabbatar da sadaukar da rayuwarsa ba da kuma kogon, ya yi sunan Iskasaraki a gidan sujallar mutane.

Legend ya ce Boyon wanda ke da 'ya'ya mata biyu suka juya ga Alexander Svirky. Alexander Svirsky ya yi kira ga Allah da roƙo don bayar da ɗan Boy. Hakanan, mutanen da ke buƙatar warkar da suma sunyi magani. A cikin dukan rayuwarsa ta duniya, ya warkar daga cutar masu tsanani.

Addu'ar da ke ƙasa zai iya shawo kan Allah ya ba da ma'auratan ɗan.

Addu'a don ɗaukar ciki da haihuwa na kyakkyawan yaro 4815_8

Kalmomi

Matronta Moscow - Kasa mafi shahara da tsarkaka. Allah ya yi masa idanu da haihuwarta kuma a maimakon haka ikon ganin fiye da duniyar duniya. Mai Tsarki ya mallaki himma na ruhaniya da kuma samun damar kiyaye fisirin Allah ga kowane mutum.

Tun da kafin yarinyar da aka haife ta, mahaifiyarta tana son wucewa ta cikin tsari. Amma ta daina barcinta, inda yaron yake bayyana a hoton farin tsuntsu mai farin jini tare da fuskar mutum, wanda idona ne suke rufe idanunsa.

Addu'a don ɗaukar ciki da haihuwa na kyakkyawan yaro 4815_9

An haifi yarinyar da makaho, kuma mahaifiyarta ta yanke shawarar cewa an haifi yarinyar a cikin abubuwan da aka fi so, har ma ya fi ƙarfin da aka yanke shawara. Matsakaicin wannan har yanzu ya taka leda a kan 'yan matan kirji a cikin hanyar gicciye.

Masoniya, kasancewa ɗaya yaro, ya riga ya miƙa ga Allah. Ya taka leda da gumaka da kuma rasa kowane sabis. Kyautarta an lura da ita a cikin shekaru bakwai (Iyaye sun lura cewa tana iya karanta wasu tunanin mutane).

Addu'a don ɗaukar ciki da haihuwa na kyakkyawan yaro 4815_10

Matrona mai tsaka mai tsarki ya sadaukar da rayuwarta don taimaka wa mutane, wanda ya ci gaba da wannan.

Kara karantawa