Karɓar Bera da biri - rikice-rikice a cikin dangantaka

Anonim

Karɓar ka dace da bera da biri a kan Taluncin Kogin Horoscope ana ɗaukar ɗayansu daga cikin nasara. Wannan ita ce ƙungiyar mutane biyu waɗanda ke ƙaunar juna waɗanda suke da ikon duka saboda abokin tarayya. Su suna gaisuwa da gaske, taushi da kulawa, suna maimakon ɗaya.

Janar Halaye

Duk da cewa a ɓangaren dangantakarsu na iya zama da alama da rikitarwa da kuma sabili da haka, masana taurari sun yi alkawarin wata kyakkyawar makoma. A kan kiyaye ji da jin daɗin aiki, amma sakamakon zai yi farin ciki, dangantakar da kowa ke so.

Rashin daidaituwa na biri

Gano abin da ke jiran ku a yau - ƙorar na yau da kullun ga duk alamun zodiac

Ta hanyar buƙatun masu biyan kuɗi, mun shirya aikace-aikacen Horoscope na wayar hannu don wayar hannu. Hasashen da aka hasashen Zodiac a kowace safiya - ba shi yiwuwa a rasa!

Zazzage kyauta: Horoscope na kowace rana 2020 (akwai akan Android)

Menene halayyar ƙungiyar biri da bera:

  1. Suna fahimtar juna da kalmomi. Daidai jin yanayin abokin tarayya kuma yana iya shafan sa. Saboda haka, jayayya da wuya ku wuce da sauri.
  2. Yana da lahani don ciyar da lokaci tare a kusa da agogo. Yana tayar da mamaki. Saboda haka, yana da mahimmanci a sami kowane da'irar mutum da bukatunsu.
  3. Biriki yana da mahimmanci don fahimtar cewa bera bai taɓa ba da bera ɗari ba. Zai iya yin laifi, haushi, fushi, amma dole ne ku zo ga ƙasƙantar da kai. Bayan haka, ƙazantar ne ga wannan alama kuma ya kasance mai kyan gani a farkon dangin.
  4. Biyu soyayya da darajar 'yanci. Yana da mahimmanci a fahimta kuma ba ya iyakance abokin tarayya, kada ku yi ƙoƙari don sarrafa shi. Sa'an nan za a yi aiki da dangantakar ba cikin aminci ba, kuma rikice-rikice za su kewaye.

Hakanan yana da matukar muhimmanci a gare su don samar da ra'ayi mai kyau, saboda haka a idanun wasu da za su zama kamar biyu biyu, koda kuwa a lokacin da dangantakar a cikin rikicin. Wannan ƙari ne, saboda abokan aikin ba sa ɗaukar litto daga bukka, sun fi son magance duk matsalolin a tsakanin su.

Macen bera da Mon-biri

A cikin wannan sigar, haɗin yana da lokacin rigima. Amma damar ƙaunar farin ciki har yanzu suna da girma. Yi la'akari da menene halayyar waɗannan alaƙar.

Rashin daidaituwa na biri a cikin dangantaka

Fasali ma'aurata:

  1. Suna jayayya sau da yawa, amma ba za su iya zuwa gunaguni ba, zargin da kuma shuru. Gaskiyar da aka haife ta a cikin rigakafinsu, don haka ba su lalata dangantakar.
  2. Wani mutum a cikin wannan maza yana aiki. Kullum yana kan tabbatacce, mai yawan jama'a. Wannan yana taimaka masa da sauri samun yaren gama gari tare da abokin tarayya kuma ya cinye zuciyar ta.
  3. Nan da nan ta fahimci cewa wannan mutumin ya dace da dangantaka. Ya rataye shi da aure da dangi, ba zai zama mai sa hannu, mai mahimmanci ba, Ni ne ke da alhakin ni. Yana da matsala, saboda a cikin dangantaka da wasu alamu mutum ya bayyana kanta sau da yawa daga matsayin Casanov da lovelas.
  4. Da farko, mutum yana tsoratar da yadda mahimmancin ra'ayoyi suke bayyana da shi don zaɓa. Ya fara amfani da wasu mata da sanyi - suna da sauri sosai ga fara'a, kuma ya yi saurin rasawa.
  5. Suna zuwa aure da dangi na dogon lokaci saboda shakkun mutum da rashin tsaro. Amma idan wata mace ta bayyana iyakoki da iyakoki da kuma nuna yadda za su iya rike shi, komai zai yi aiki lafiya.

ASTRROREGES sun yi imani da cewa aure a wannan hannu na iya zama mai ƙarfi. Amma wannan abokin tarayya ba ya yin billa, yana da amfani a fallasa wasu mutane. Ba ya halakar da ƙungiyar, sai dai ya karfafa shi. Babban abu ba zai kawo canji ba.

Man-Rat da mace biri

Karɓar da za'a iya ganin irin wannan nau'i biyu ana ɗaukar shi cikin nasara. Abokan hulɗa sun sami damar yin farin ciki da gaske, matsaloli masu jituwa kuma suna da ƙaunarsu da yawa.

Yarda da bera na biri

Menene halayyar irin wannan ƙungiyar:

  1. Ma'aurata suna da manufofin gama gari da abubuwan sha'awa. Ba masu ƙauna bane kawai, amma kuma abokan da suke motsawa don cin nasara tare, tallafawa juna a cikin komai. Wannan yana ba ku damar kiyaye dangantakar da karfi har ma a lokacin fuskantar rikice-rikice.
  2. Wani mutum yana sadaukar da zabi. A gare shi mutum ne mai saurin wahayi da kuma mutumin da ke ba da makamashi ga nasarorin. Ba a ganin hakan ba cewa za a gan shi a kan sauran mata, domin abokinsa ya lashe dukkanin labaran.
  3. Mace, bi da bi, yana godiya ga abokin tarayya ya girmama shi. Ba ta gaji da sha'awar nasarar sa, ko da yaushe godiya ga yabo da kyaututtuka, masu neman ba da dukkan ƙauna, kulawa da ta da ikon.
  4. Dukansu suna haɓaka dangantaka, nemi su zama mafi kyau. Goyi bayan juna a cikin komai, tare da danna Vector na hangen nesa don ci gaba. Ba a inganta fa'idar abokan aiki kawai kawai kuma ba a haɗa su ba.
  5. Zasu iya ƙirƙirar kasuwancin nasara da riba. Wannan togiya ce ta kwarewa wanda baya jayayya idan yana aiki tare. Kuma mutumin da ke da alhakin tsara ra'ayoyin halittar mace mace ce. Kuma shirye-shiryen suna aiwatar da mutumin da ya dauki aiki mafi wahala.

Rikice-rikice tsakanin su faruwa, amma na ƙarshe, a matsayin mai mulkin, ba dingɗe ba. Dukansu suna da ma'anar walwala, wanda ke taimaka wa da sauri sulhu ba tare da hakkin juna ba.

Duba bidiyon akan taken:

Tukwici da shawarwari

Sama da kowace dangantaka, har ma tare da kyakkyawan jituwa, kuna buƙatar aiki. Anan shawarwarin masanan suna taimakawa wajen taimakawa soyayya:

  • Babu buƙatar ɓoye kanku a cikin yashi tare da mafi ƙarancin matsaloli. Koyi yin shawarwari, bincika abubuwan da suka saba da su, yi tare.
  • Yi tafiya da abokin tarayya don biyan dadewa yayin da yake buƙata. In ba haka ba, sha'awa zata shuɗe da kuma abubuwan da za su shuɗe.
  • Koyi don ɗaukar abokin tarayya kamar yadda yake. Kada ku mai da hankali kan kasawa, kada ku nemi sake koyar da canji da canji. Har yanzu ba zai yiwu ba.
  • Kishi ba shine mafi kyawun ƙasa don ƙauna a cikin waɗannan biyu. Wajibi ne a yarda da abokin tarayya na dari bisa dari.
  • Maza wani lokaci suna batar da kai. Yana buƙatar yin shuru, wanda nutsar da shi cikin tunaninsa kuma ya tafi kansa na ɗan lokaci. Kada ku tsayar da shi a wannan tattaunawar, kawai jira.
  • Kafin fara zama, zai fi kyau a tsara kai tsaye don tsara rarraba ayyukan don rikice-rikice ba su faru a kan wannan ƙasa ba.

Tare da 'yar karamar rikici, zauna a teburin tattaunawar da natsuwa kokarin nemo yarjejeniya, wata mafita wanda zai gamsar da shirya duka biyun.

Kara karantawa