Abin da mafarki yake nutse cikin ruwa a cikin mafarkai na Miller, Freud, Vanga

Anonim

Tsallake daga hasumiya a cikin teku ko kogin da bazara na ɗaya daga cikin zurfin jin daɗi ba yara ba, har ma da manya. Amma akwai waɗanda ke tsoron irin wannan nishaɗin, la'akari da shi mai haɗari da haɗari. Abin da mafarki yake nutse cikin ruwa, koya a tabbatar da mafarkai.

Babban fassarar

Ruwa cikin ruwa a cikin mafarki - alama ce ta ayyuka na ban mamaki da sa hannu a rayuwa. Zai iya nuna yanayin m, m da rashin tsoro yanayin mafarki, wanda ya san abin da yake so, amma ba shi da takamaiman shirin cimma sakamakon da ake so.

A cikin rabo daga irin wannan mutum, da yawa ba a bayyana kuma yana cikin yanayin iyakance. Amma a wannan matakin, ba ya neman kwanciyar hankali da ta'aziyya, baya bukatar matsayi mai dumi, inda aka biya albashi a kan kari. Yana son 'yanci daga ayyukan yau da kullun, yarda da ranar da tsarin tsara. Irin waɗannan mutanen sukan sami jadawalin rashin tsaro na aiki, ba a ɗauka da dangi kuma koyaushe sun yarda da kowane kasada.

Gano abin da ke jiran ku a yau - ƙorar na yau da kullun ga duk alamun zodiac

Ta hanyar buƙatun masu biyan kuɗi, mun shirya aikace-aikacen Horoscope na wayar hannu don wayar hannu. Hasashen da aka hasashen Zodiac a kowace safiya - ba shi yiwuwa a rasa!

Zazzage kyauta: Horoscope na kowace rana 2020 (akwai akan Android)

Tsalle cikin ruwa

Mutumin da yake da matsayin aure mai tsayayye don nutsewa zuwa cikin ruwan sanyi a cikin mafarki alama ce cewa yana son kadaici. Wannan baya nufin yana son rabuwa da rabi na biyu. Kawai mafarkin suna buƙatar minti na shiru, zaman lafiya. A wannan lokacin lokacin da yake bukatar tunani, yi la'akari da yiwuwar mafita a kan Hauwa'u wani muhimmin taro. Lokaci ya yi da za a tsara tafiya na ɗan gajeren lokaci daga gida don sanya tunani, ji da yanke shawara kan makomar nan gaba.

Yana da matukar muhimmanci ga ingantaccen yanayin yanayin da tsarkakakken ruwa. A ruwa alama, canji, yana da matukar wayewa da ban tsoro don bacci, amma kuma yana iya ba da gudummawa ga abubuwan da suka faru na bacci. Dirty da Kogin Turbid - wanda ke da tsari na yanayi matsala. Irin wannan wahayi koyaushe yana gargaɗin game da haɗarin da ke cikin mutum.

A bayyane teku, wanke da dumi kalaman na kafa, ya nuna lokacin narkewa. Kuna jiran canje-canje da yawa masu yawa. Tsofaffi suna tsalle daga hasumiya ga irin wannan ruwan na nufin samun tekun lafiya, wannan sabon makamashi mai zurfi. Wadanda suka ji rauni mai rauni, wannan yanayin yayi alkawarin cewa za a sake cutar. Ba za ku azabtar da exakacewar da na kullum ba, lahani da rashin ƙarfi. Lokaci ya yi da za a yi abin da kuka rasa makamashi kafin.

A cikin Buddha, ruwa yana nuna tsarin kullun na duniya. Yin amfani da tushe a cikin mafarki, kuna ƙoƙarin karya rayuwar yau da kullun. Ba a shirye ku daina tare da matsayin yanzu ba. Canje-canje na iya taba dukkan wuraren aiki: Iyalai, aiki, rayuwar sirri, abokai, hobbies.

A cikin Kiristanci ya tsoma ko fara kogi yana nufin tsabtace, mayar da sojojin, don samun sabon imani da kuma fatan mafi kyau. Wannan mafarkin na iya yin alkawarin sabon salo na wahayi, motsin zuciyarmu, gidajen motsin rai, jiragen kasa saboda fitilun kwastomomi.

Nutse cikin ruwa - menene zai tsammaci daga wannan barcin

  • sun sami kansu a cikin kandami na Orst - don hassada a tsakanin abokan aiki ko abokan adawar masu hade a tsakanin masu fafatawa;
  • Darted cikin tafkin daga hasumiya - Yi tsammanin babban sakamako wanda zai iya yin alfahari da shekaru da yawa;
  • Slive kuma ya fada cikin datti mai faɗi - yanayin rayuwa mai rikitarwa zai soke shirye shiryen ku na yanzu, yana kawo ƙarin farashi da asara;
  • Tryoƙarin ganin wani abu a cikin asalin mai laka - Zan ji tsoron in ji tsoron canji, koda kuwa sun yi alkawarin samun dama;
  • Shirya don tsalle - lissafa zaɓuɓɓuka don halartar haɗari. A karo na biyu damar bazai zama ba. Yi ƙarfin hali da ƙarfin zuciya;
  • Duck and Choke - Shiga Matsakaicin Matsayi mai wahala, don fita daga ciki wanda abokin tarayya da aboki zai taimaka. Idan ba ku da wanda zai dogara, ku shirya don mummunan sakamako.

Cikin ruwa

Mafarkin Mafarki

Sigmund Freud

Yi tsalle cikin ruwa - alama ce ta mace ko mace ta mace. A lokaci guda, ruwan ya nuna ruwan man gas na mahaifiyar, ɗaukar ɗan yaron, kisan gilla na mace da kuma zurfin namiji.

Nutse cikin ruwa a cikin mafarki - alama ce ta yawan ejaculation. Ga wani mutum, irin wannan mafarki na iya zama aya ta kai tsaye na ɗaukar hoto na coftulation. Ga wata mace, wannan tana nuna sha'awar ta ta yi yaro, da yin ciki daga wani saurayi. Snoviditsa yana fuskantar wasu ciki rashin zaman lafiya da kuma tashin hankali, ba tare da fahimtar yadda wani lover za a bi domin wannan.

Budurwa ta tsallake daga hasumiya a cikin rafi mai rauni - don fuskantar sha'awar da ba za a yi musu so ba tare da rashin laifi. Ba kwa son kar ku koyi koyon dukkan kwalliyar jima'i, yin gwaje-gwajen tare da ƙaddamar da gabatar da abubuwan da kuka zaɓa. A gare ku, wannan wani nau'in wasa ne wanda ya yi alkawarin kawo mai daɗi da yawa.

Lonely Uwargidan ya ceci mutumin da ya faɗi daga babban dutse zuwa ga bay, - a zahiri don nuna kyakkyawan aiki kuma yaudarar da kuka yi mafarkin. Yarda da jima'i juriya zai yi yaƙi da baƙin ciki. Amma ya juya cewa wannan abin muradin bai dace da bukatunku ba.

Maza suna yin jefa a cikin ruwa kuma suna barin splashes da yawa - yi ƙoƙari sosai saduwa da jima'i. Hypeactory da yanayin halin zai iya tura yarinyar da ke neman kafaffun da ba a yarda da su ba. A gare ku, lokaci ya yi da za ku yi tunani game da zuriya. Yaron zai mamaye makamashi da yawa da yawa.

Yi tsalle a cikin gidan wanka

Miller ta mai yawa

Ruwa cikin ruwa - wata alama ce ta abin da za ku yi nasara cikin nasara tare da kasuwancin mai zuwa. Abubuwan da zasu faru a cikin kwanaki masu zuwa zai zama mai yiwuwa ba a tsammani ba. Ya kamata ku shirya don motsawa tare da gabatarwa. Hakanan babban abu shine yiwuwar samun tayin kuma yana ɗaukar matsayi mai jagora a cikin kamfani mai gasa.

Rushe ruwa a cikin ruwa mai laushi ruwa - alamar damuwar ka da shakkar game da mafita mai zuwa. Rabo na iya zama mara nauyi a wannan lokacin. Bayyananne kayan kwalliya na iya juya matsaloli masu yawa. Don nisantar wahala, ya fi kyau kada ku yi ƙoƙarin yin motsi yanzu. Yi la'akari da al'amuran yanzu waɗanda ba sa buƙatar manyan kuɗin kuɗi da sojojin jiki.

Ga tsofaffi mutum tsalle cikin laka ruwa mai laka - yana bunkasa yanayin kiwon lafiya saboda rashin daidaituwa da rashin lafiya. Za a gargaɗe irin wannan ãyã ga waɗanda suka tãyar da tsãwa. Zai fi kyau a jinkirta tafiya zuwa ga mafi kyawun lokutan lokacin da kashi kwatsam ɗin ba zai same ku mamaki ba.

Kalli yadda wasu ke da fromic, ruwa zuwa tafkin - zuwa wurin aiwatar da mafarkan mafarki. Amma ga wannan kuna buƙatar zama mai ƙarfin gaske, ƙarin bayani da kuma amincewa da kanku. Kada ku sanya cikas a kan hanyar zuwa wanda ake so.

Kara karantawa