Kwanaki masu kyau a kalandar Lunar: Halaye da fasali

Anonim

Ana amfani da kalandar rana ta dogon lokaci, an ƙirƙira shi kafin rana. Kalanda Lunar ba ta da ƙarfi tare da rana, saboda fitowar rana da faɗuwar duniyar da ke faruwa a wani lokaci. Kowane rana tana da karfinta wanda ke shafar jikin ɗan adam da psyche. Akwai ranakun da aka yi da kyau da mara kyau. Yi la'akari da darajar su daki-daki.

Ranakun da aka yi a kalandar Lunar

Kwanaki

Wadannan ranakun Lunar suna da ƙarfin wuta. Mutumin da komai ya zama abin da ya faru, dangantakar da ke da kyau, mutane basa saukin kamuwa da cututtuka a wannan lokacin.

6, 7, 12, 16, 16, 16, an dauke 24 ranakun da ranakun watan Lunar.

An ba da shawara don amfani da mafi kyawun ranakun watan wata don canji a rayuwa, tsarin kasuwanci da sauran abubuwan da suka faru. Koyaya, ya fi kyau a yi amfani da kwanakin maganganun biyun biyu, wato, daga sabon wata ne ga cikakken wata.

Gano abin da ke jiran ku a yau - ƙorar na yau da kullun ga duk alamun zodiac

Ta hanyar buƙatun masu biyan kuɗi, mun shirya aikace-aikacen Horoscope na wayar hannu don wayar hannu. Hasashen da aka hasashen Zodiac a kowace safiya - ba shi yiwuwa a rasa!

Zazzage kyauta: Horoscope na kowace rana 2020 (akwai akan Android)

Don kawar da komai, ya zama dole a yi amfani da rabin rabin watanni na wata - daga cikakken wata zuwa sabon wata. Kusa da sabon wata, da kyau.

Kwanaki mara kyau

Wane kwanaki ake yi la'akari da shi? Da farko, waɗannan kwanaki ne a kan Haikalin sabon wata da cikakken wata. A wannan lokacin, psnyche mutum yana cikin jihar azzalumi. A ranar Hauwa'u wata, za ku iya rabuwa da kusancin kusa ko rasa aiki saboda rikici tare da shugabanni.

A cikin kwanakin marayu, ba shi yiwuwa a nada manyan tarurruka kuma suna ɗaukar hukunci masu yawa. Wajibi ne a mai da hankali kan abubuwan da ke ciki kuma kada ku kyale motsin rai don fita daga ƙarƙashin iko.

Sabuwar wata da ke da haɗari ga makamashi. Mutumin da yake jin rauni kuma yana fushi, ayyukansa na wasu da kuma rashin son kansu suna da juyayi. Koyaya, wata cannon ana ɗaukarsa mafi haɗari, saboda ƙarfin mutum ya tsage shi. Awannan kwanakin, masunta, laifi da tashin hankali suna faruwa galibi.

Ba a sani ba da kwanakin da ba a san shi ba a ƙarshen matakan canjin suna. Waɗannan lokutan canzawa na lokaci.

Kwanaki 9, 15, 23, 23 kuma 29 suna da canji kuma ba a saba da su ba.

Yi la'akari da halayyar kowane rana ta Lunar. Me za a iya yi a wani rana, kuma menene mafi kyawun kada ku yi?

Halayyar 'yan kwana

  1. Ranar farko Tana da alamar fitilar. A wannan rana zaka iya shirya shirin: Me kuke so ku canza don watan Lunar watan Mai zuwa? Yi cikakken tsari na aiki, da makamashi mai ƙarfin ku zai taimaka muku yin canje-canje. A wannan rana zaka iya yin so. Ka tuna cewa ba kwa bukatar amsa jayayya a wannan lokacin - kawai kada ku kula da fage da motsin rai daga wasu mutane.
  2. Rana ta biyu Da alamomin ƙaho masu yawa. A wannan rana, zaku iya shirya bukukuwa da nishaɗin nishaɗi. Koyaya, ba a ba da shawarar yin jayayya da gano alaƙar ba - kuna iya rasa ƙaunatarku har abada. Hakanan, an shawarci masoya ba su shiga cikin wuce gona da iri, saboda zaka iya samun nauyi cikin sauki. Oddip ya isa, amma wannan rana tana dacewa da busassun yunwar da ziyarar zuwa biyu - kuna iya rasa nauyi.
  3. Kwana na uku da alamar damisa. Wannan lokaci ne mai dacewa ga ayyuka masu aiki da ayyukan yanke hukunci. Zaka iya fara fitar da reorganation da aka yi cikinsa a ranar farko, don kunna wasanni. Ba a ba da shawarar yin zalunci da rashin ƙarfi ba, kazalika da wuce gona da iri.
  4. Rana ta hudu nuna bishiyar aljanna. A wannan rana, ya fi kyau kada ku nada tarurruka ko al'amuran jama'a, in ba haka ba kuna iya yin nasara ga jaraba. Rana ta huɗu tana da haɗari ga ayyukan da basu dace ba, wanda zai kasance dole ne ya zama dole ne ya zama mai tsananin nadama. Me za a iya yi a wannan rana? Ka doke shi ya huta da rashin aiki. Kuna iya tafiya cikin gandun daji ko shakatawa, jin daɗin sadarwa a cikin iyali Circle.
  5. Karini na biyar Da alama ce ta rashin haihuwa. Wannan shine lokacin ayyuka, tsari da kuma cimma sakamako. Thearfin ranar da ke ba da gudummawa ga kyawawan narkewar abinci, saboda haka zaku iya halartar briquets da kuma bikin gaba ɗaya - ƙarin kilo-kilo. Amma don yin azumi da jin yunwa ba da shawarar ba - tashin hankali na sirri mai yiwuwa ne.
  6. Kwana shida Da alama ce ta tsuntsaye. Wannan ranar ce ta fahimta, masu gabatarwar masu gabatarwar da suka faru nan gaba. Yana da kyau a zauna shi kadai, yi tunani game da ma'anar rayuwa, gudanar da tunani. Wannan ranar tawali'u ne da kuma gani mai zurfi a rayuwar da ya kamata ka tsinkaye da godiya. Ba'a ba da shawarar yin gunaguni game da rabo ya nuna rashin jituwa ba.
  7. Kwana na bakwai Da alamar wardi. Wannan rana ce ta zama abin da kowace kalma da ta ce ƙara ƙarfi ko magana da tunani zai iya zama gaskiya. Yi hankali da ba da damar yanayin rikici. Yana da haɗari musamman musamman a ranar don yin magana cikin ƙarya da kuma rashin saiti. Ba shi yiwuwa a shirya ayyukan dogon lokaci - ba a aiwatar dasu ba.
  8. Na takwas kwana da alamar wuta. Wannan ita ce ranar tsarkakewa, wanda zaku iya kawar da dukkan tsoffin da ba dole ba. Ka gafarta wa maƙiyanka, ka gafarta kanka - ka bar tsohuwar ka a cikin harshen wuta. Hakanan a wannan rana, duk wata kasada da ba ta yiwu ba, tunda za ta yiwu a bi shi da sa'a. Men zan iya yi? Wajibi ne a yi taka tsantsan wajen kulawa mai kulawa.
  9. Kwana na tara Da alama alama. Wannan rana ce mai canzawa akan kalandar Lunar, wanda aka dauke ɗayan mafi yawan abubuwan da ba a sani ba. A wannan lokacin, tunani na baƙin ciki na iya bayyana, don fargabar da ke cikin zurfin nauyi. A ran nan za a ruɗe ku, yadda za ku yi amfani da ko amfani da abubuwan ku. Zai fi kyau a sake bugawa kuma ba ya bayyana a wuraren jama'a. Abin sani kawai yarda da gano dangantakar da abin kunya.
    Kwanaki mara kyau a kalandar Lunar
  10. Kwanakin Luwar na goma Suna ɗaukar alamar maɓuɓɓugar. Makamashi ya fashe da marmaro, aiki a iyaka. Wannan ranar ce ta yanke hukunci da shari'o'i. Ana amfani da aikin jiki cikin sauƙi, zaku iya fara tsabtacewa a cikin gidan. Idan kuna fatan samun nasarar kammalawa a baya, tsara shi don ranar Lunar ta goma. Menene ba a ba da shawarar a wannan lokacin ba? Kasance m da ƙira.
  11. Kwana goma sha ɗaya alamar alama. A wannan rana, ba shi yiwuwa a yi aikin jiki da iri jikinka. Idan ka shirya tsarkake jiki na jiki, ya fi kyau a yi shi a cikin ranar kwana 11. Thearfin rana shine dual - ba za ku iya jefa ƙarshen ba, kuna buƙatar kiyaye ma'aunin a komai. Saboda haka, yawan amfani da kuma yawan aiki ba da shawarar. Hikimar da ake son yanayi zai zama fadi a wannan lokacin.
  12. Rana ta goma sha biyu nuna zuciya. A wannan lokacin, yana da kyau a tsara bikin aure da bikin iyali. Idan baku shirya komai ba, zai fi kyau a ciyar a yau kuma mu fahimci ayyukanku. Ba shi yiwuwa a rikice rikice, mafi kyawun gafara kowa. Wannan rana ce ta addu'a, rahama, taimako da juna da tausayawa. Ba za ku iya yarda da tausayi game da kanku ba, kuka saboda fushi kuma ya nuna zalunci ga sauran mutane.
  13. Kwanaki goma sha uku nuna zobe. A wannan rana, Tsohuwar fushi da rashin jin daɗi na iya tunawa: Rayuwa ta bayyana da'irar kuma rufe kanta. Kuna buƙatar gafarta fushi da tsaftace rai daga mummunan abin da ya gabata. Hike zuwa Sauna, hutun rukuni, ɗakin tausa - mafi kyawun wannan lokacin. Ba shi yiwuwa a shirya canje-canje a rabo kuma yanke shawarar hukumar.
  14. Kwana goma sha huɗu da alamar bututu. Wannan lokaci ne na sabon salo da ayyukan. Ranar ta dace da babban aiki, saboda ƙarfin yana a matsakaicin matakin. Tabbas ga Indulgent da Melancholy ba zai iya, kamar shan giya da yawa.
  15. Kwana goma sha biyar Da alama ce ta maciji. Wannan rana ce mai shekaru, haɗari mai haɗari na matuƙar magana. A dare, mafarki mai ban tsoro na iya yin mafarki, da rana - tsawatar da bege. Lokacin hatsari, a matsayin makamashi da psyche yana neman hanya. Idan ba za ku iya sarrafa motsin zuciyar ku ba, ya fi kyau kada ku halarci abubuwan da suka faru. A wannan rana, zaka iya shiga cikin ƙarin, dacewa cikin wani labari mara dadi tare da sakamako mai nisa. Abin da zai iya jin yunwa, yana shakka kanku, da sauri. Mene ne ba zai iya ba - ziyarci ɓangarorin da kuma saurin zuwa maƙarƙashiya tare da kai.
  16. Kwana goma sha shida da alamar pigeon. Wannan shi ne lokacin tsarkakewa na ruhaniya da nazarin kai. Ba da shawarar nuna tsokanar zalunci ga wasu ba, zaku iya tsara mahimman abubuwan da suka faru - bikin aure, canji a rayuwa. Ba za ku iya sauraron kiɗan mai ƙarfi ba, abin kunya da ƙarfi suna gano alaƙar.
  17. Kwana goma sha bakwai Da alama ce ta innabi. A wannan rana, zaku iya samun cikakken kwanciyar hankali, lokacin sadaukar da lokaci ga abubuwan nishaɗi ko kuma "bitelia". Ba za ku iya shirya taron kasuwanci mai mahimmanci ba, yi yarjejeniya da sanya hannu kan manyan takardu. Hakanan ba da shawarar bayar da rantsuwa da alkawuran - kar a riƙe ƙasa ba.
  18. Tarihi na goma sha takwas da alamar madubi. A wannan rana cuta ce mai haɗari da rashin fahimta. Mutumin na iya zama wanda aka azabtar da shi da yanayin nasa da kuma yanayi ya yanke. Makamatu ta rana tana da bincike kan kai, tunda yana kan wannan rana za ku ji gaskiya duka game da kanku. Yana iya zama kamar mara dadi ne, amma kuna buƙatar yanke shawara.
  19. Kwana tara alamar gizo-gizo. Wannan ita ce ranar tsarkakewa ta ruhaniya da tuba. Ba shi yiwuwa a tsara ayyukan da ke cikin alhaki da aiwatar da ganin ɗaukar ciki. Zai fi kyau kasancewa shi kadai kuma kawai hawa. Hanyoyin ruwa suna taimakawa sosai.
  20. Kwakwalwa ashirin Suna ɗaukar alamun gaggafa. A wannan lokacin, yana yiwuwa a harkokin ayyukan, amma ba za ku iya shiga cikin aiwatar da ayyukan ba - za a sake komai akan akasin haka. Kogin Lunar yana raguwa, kuma mutumin bashi da isasshen ƙarfi don matakan yanke hukunci. Ba shi yiwuwa a yi fushi, rikici da rikici - ba za ku iya yin rashin lafiya ba.
  21. Ashirin farko Da alamar doki. A wannan rana, zaku iya haɗarin kuma ku aikata, wanda ba ya da ƙarfin zuciya. Wannan shi ne lokacin adalci da gaskiya, budewa da ƙarfin hali. Ba a ba da shawarar rufe su kaɗai ba.
  22. Kwana ashirin da biyu nuna cewa giwa. Wannan ita ce ranar samun ilimi da sakamakon bayanan. Koyaya, ƙarfin rana ba ta da amfani da ilimi don cutar da duniya, in ba haka ba za ku iya samun hawan rimuciya. Kude A wannan rana don kar'imen kai, sanin sabon da kuma canja wurin ilimi ga wasu.
  23. Kwanakin Lunar ashirin da uku alamar crocodile. Kuzarin ranar yana tsokanar bayyanar da mugunta, da jin fansa da kuma kin amincewa da fushi. Wannan jin yana buƙatar shawo kan, tunda irin wannan jihar ba za ta jagoranci ba. Yau ne a kan jerin matattarar wata, saboda haka ana ganin an yi la'akari da shi. Kyakkyawar magana ita ce tuba, tsarkakewa daga abin da ya yi da ƙyama.
  24. Kwana ashirin da hudu nuna beyar. Kuzarin rana yana da baƙin ciki da rashin kulawa. Wajibi ne a shawo kan wadannan jihohin domin kada su shiga cikin bacin rai. A wannan karon ya fi dacewa in sadaukar da tsarin karewa da kuma yanayin jiki na matsakaici.
    Kwanaki na Moon - Kyauta da Rashin aminci
  25. Ashirin da biyar ranar alamar kunkuru. Ba za ku iya fuss ba, shiga cikin ayyuka masu aiki da motsa jiki. A wannan lokacin, zaku iya taƙaita sakamakon da aka yi, ku ciyar da ranar a cikin kaɗaici da tunani. Ba shi yiwuwa a shirya kuma fara sababbin abubuwa.
  26. Kwana ashirin da shida alamar toad. Wannan lokacin kuma bashi da damar zuwa aiki da kuma bustle, kamar ranar da ta gabata. Zai fi kyau hutawa, zama cikin kaɗaici da annashuwa.
  27. Kwana ashirin da bakwai da alama ce ta wani tsari. A wannan lokacin, yana da kyau a shirya jiyya na ruwa, ruwan mai tafiya, fahimci yanayin rikitarwa. Wannan rana ce ta hankali da fahimta, saurari kanku.
  28. Ashirin da takwas rana Alama da Lotus. Wannan ita ce ranar da jin daɗin kwanciyar hankali da haɗin kai tare da yanayi. Ba shi yiwuwa a rikice-rikice da nuna tsokanar zalunci, shirya sabbin abubuwa da nuna aiki.
  29. Kwana ashirin da tara Da alama spruwits. Cusar A wannan rana, cike da rashin fahimta da kuma mamaye. Zai fi kyau a yi aikin monotonous don kada ku shiga cibiyar sadarwar mara ma'ana. Don ciyar da rana mai kyau cikin yunƙuri da tsaftace jiki daga slags, don tsarkake rai - yin addu'a.
  30. Kwanan talatin Nuna alama ta zinariya. Wannan lokaci ne mai kyau don kammala shari'ar da aka fara, biya na bashin da alkawuran. Kuna iya ciyar da shi cikin annashuwa kuma ku huta daga komai. Ba shi yiwuwa a fuss da nuna aiki.

Kara karantawa