Soyayya sihiri a kan soyayya maza - karanta da kansa

Anonim

"A yaki da kuma a cikin soyayya, duk wajen ne mai kyau." Wannan maganar da aka sani zuwa ga kowa da kowa. Musamman dacewa shi ya zama a cikin al'amura na zuciya, a lokacin da mutane tũba zuwa duk yiwu hanyoyi don cimma wuri na mutum ban sha'awa.

Inda gargajiya kudi ba jawo, ta zo kudaden shiga sihiri. Mafi sau da yawa don karanta wani soyayya sihiri a kan soyayya, ka yi mata, a matsayin karfi bene ne mafi yawa masu shakka da ba haka sharply samu matsaloli a gaban dangantakar da akasin jima'i.

Abin da rubutawa zabi?

Rarraba ayyukan hajji, da wanda za ka iya samun soyayya da sha'awa daga da ake so mutum, akwai mai yawa - daga gare su, da fari, da kuma baki. Sau da yawa da aka tambaye su yi karfi sihiri. Duk da haka, da ikon na yanka shi ne manufar zumunta. Batun nan ba ko da a cikin ikon sihiri tasiri, amma a gaskiyar cewa kowane al'ada da aka tsara don warware wasu batu.

Gano abin da ke jiran ku a yau - ƙorar na yau da kullun ga duk alamun zodiac

Ta hanyar buƙatun masu biyan kuɗi, mun shirya aikace-aikacen Horoscope na wayar hannu don wayar hannu. Hasashen da aka hasashen Zodiac a kowace safiya - ba shi yiwuwa a rasa!

Zazzage kyauta: Horoscope na kowace rana 2020 (akwai akan Android)

Kuma idan ka yanke shawarar aikata ba tare da taimakon masihirci da kuma yin sihiri a kan kansa, sa'an nan ya zabi na dace yanka ya kamata a kusata sosai a hankali da kuma tsanani. Abin da ka zabi ne, ya kamata ko da yaushe a wajaba a kansa.

soyayya sihiri ga maza

  • Idan ka taba iya aiki tare da soyayya lokatai kafin, na shawara da ku zabi na farko kwarewa rituals cewa aiki mafi weakly - godiya ga wannan za ka iya kauce wa karfi rollback.
  • Son ka son shi ne mafi alhẽri daga da na al'ada daga Arsenal na White Magic - korau zai zama a wani m.
  • Idan rubutu da aka karanta da kyau burin (komawa zuwa ga iyali na hagu miji, shakka shi daga wani baƙo), a nan za ka iya amfani da mafi tsanani ibada, ko da alaka baki maita. Za su zama tasiri da kuma a lokuta inda kishiya kanta amfani da sihiri domin ka mallaki mijinki. Duk da haka, ba na shawara da ku da yawa don samun hannu a cikin sihiri da baki, yana da matukar hadari, kuma a hannun wani mutum bai gogu da duniya za su iya nuna hali a cikin mafi unpredictable hanya.
  • Idan kun yanke shawarar shimmermer wani mai aure - yi amfani da kayan aiki musamman: al'ada wacce ake amfani da ita ga wakilai na jima'i na iya shafar mutumin da ya aure. Don ɗaukar mutum daga iyali ko a'a, hakika, yanayin lamirinka, amma don part na ban ba da shawarar yin hakan ba. Wata babbar hikima ta yi gargadin cewa farin ciki a cikin masifa wani ba za a iya gina shi ba. Yi tunani sau ɗari kafin mutum mutumin da ya auri: Wataƙila za ku sami farin ciki, amma zai zama don su biya duk tsayewa.

Yadda za a shirya?

Duk wani sihiri na soyayya yana buƙatar shiri a hankali. Tabbas, umarnin mutum na iya bambanta, amma babban dokokin don al'adun kasance iri ɗaya:

  1. Kafin rike da rite, cire duka korau daga kanka - don wanke (a cikin wanka, ɗauki wanka ko wanka), saka tufafi masu tsabta.
  2. Rabu da kai "rufe" rufewa: cire duk kayan ado, kawar da belts da gum (gashi ya zama jingina).
  3. Yi al'ada daga 11 PM zuwa 4 na safe - wannan shine mafi kyawun lokacin.
  4. Yi sihiri shi kadai, tabbatar da kanka cikakken shuru, kawar da duk abubuwan da zasu iya janye hankali ko tsoma baki.

shaidu

Koyaushe nazarin umarnin ka karanta a sarari. Babu watsar da wannan al'amari ya kamata - ba sa son al'ada don yin aiki ba daidai ba kuma ya haifar da sakamako mai ban tsoro?

Hanyoyi 2 na Beading

Bari na a kasa da ƙauna ta hanyar ƙaunar maza suna zuwa Arsenal na farin sihiri.

Lambar Hanyar 1 - akan Candlellight

Don aiwatar da wannan al'ada, dole ne ku shirya kyandirori na 3 daga kakin zuma. Slotto su tsakanin kansu kuma faɗi maƙarƙashiya:

"Kundunan gwanaye suna ɗaukar kansu a cikin kansu - zamu hadasu tare da ku."

Sannan kyandir a ƙone ka faxi rubutu.

"Ina haskaka kyandir, ƙauna, buɗe zuciyar bawan Allah (wanda aka zaɓa). Amin "amen".

A cikin dare yana riƙe kwanaki 9 a jere, ƙone da kyandir guda 9. Yana da kyawawa don zama na ƙarshe, na tara, da zarar sun firgita har zuwa ƙarshe.

Lambar Hanyar 2 - Cibiyar Kwalaba akan Kyandanorin Candles da Sauce

Halayen da ake buƙata: White Tebur, Candless 3 na bakin ciki daga Ikilisiya, 3 ƙwallon ƙafa 3 ko kyandir.

Low tebur a kan tebur. Candles amintattu akan al'amuran ta hanyar biya daga ƙasa (ko dai a kan ƙaramin kyandir), sannan ku ƙone su. Karanta makircin da ke ƙasa da kuma a ƙarshen kowane karatun yana kashe akan kyandir ɗaya (yana nufin cewa kuna buƙatar karanta sihiri sau 3).

"Oh Ubangiji madaukaki! Ina roƙonku game da bukatar zurfi. SOROLILI GARAJI SARKI, Garun ya yi zurfi, shinge, da barbashi, da barbashi, ya daidaita da mutuwar mai. Kusa da nan, Allah, bawa (zaɓaɓɓu) domin bai rabu da ni ba, ba su sami mace wata mace ba. Kusa da shi a maɓallin, amma ku ɗauki kanku maɓallin ɗaya. Ya Ubangiji, ka taimake ni, amintaccen bawa na Allah (sunansa). Kuma har sai ka buɗe makulli - kada ka karya bawa (wanda aka zaɓa). Amin! "

Mabuɗin Zuciya

Lokacin da kyandir na ƙarshe ya fita, ɗauki duk kyandirori 3 kuma a karkatar da su tare, sannan ka sanya su a cikin saucer, ka ƙone ka jira gaba daya. Bari hayaki ya kafa tare da damar fita taga - buɗe taga kuma dakin yana da iska mai kyau.

Wata hanyar a cikin hoto, duba wannan bidiyon:

Kara karantawa